श्रीमान गोकुळचंदजी विदयालयाचा शासकीय चित्रकला परीक्षेत १०० टक्के निकाल

Mypage

कोपरगाव प्रतिनिधी, दि. ४ : कला संचालनालय महाराष्ट्र राज्य मुंबई यांच्या मार्फत दरवर्षी घेण्यात येणारी शासकीय रेखाकला( ग्रेड चित्रकला) परीक्षेचा निकाल नुकताच जाहिर झाला असुन कोपरगांव शहरांतील श्रीमान गोकुळचंदजी विदयालयाचा निकाल १००% लागला आहे. शाळेतील इलेमेंटरी ग्रेड चित्रकला परीक्षेत २७विदयार्थी सहभागी झाले होते. या मध्ये प्रथम श्रेणीत ५विदयार्थी, व्दीतीय श्रेणीमध्ये ४ तर तृतीय श्रेणीमध्ये १८विदयार्थी उत्तीर्ण झाले.

Mypage

इंटरमिजिएट परीक्षेमध्ये एकुण २२विदयार्थी सहभागी झाले  त्यात प्रथम श्रेणीमध्ये ९ व्दीतीय श्रेणीमध्ये१ तर तृतीय श्रेणीमध्ये १२ उत्तीर्ण झाले.या सर्व यशस्वी विद्यार्थीना  कलाशिक्षक श्री.अनिल अमृतकर, श्री.अतुल कोताडे व सौ.शितल अजमेरे यांनी मार्गदर्शन केले. 

tml> Mypage

या सर्व यशस्वी विदयार्थीचे संस्थेचे अध्यक्ष कैलास ठोळे सचिव दीलीप अजमेरे, सहसचिव सचिन अजमेरे, स्थानिक स्कुल कमिटीचे चेअरमन चंद्रकांत ठोळे, अमोल अजमेरे, संदीप अजमेरे ,विदयालयांचे मुख्याध्यापक श्री.मकरंद को-हाळकर   उपमुख्याध्यापक रमेश गायकवाड, पर्यवेक्षिका श्रीमती उमा रायते यांनी अभिनंदन केले आहे.

Mypage

या शासकीय रेखाकला ग्रेड परीक्षा उत्तीर्ण होणाऱ्या  विदयार्थीना या वर्षीच्या शालांत माध्यमिक परीक्षा मंडळ यांच्यामार्फत अ श्रेणी मिळविणा-यांना ७ गुण व ब श्रेणी मिळविणा-या ५ गुण तर क श्रेणी मिळविणा-यांना ३गुण इतके वाढीव गुण मिळणार आहेत, अशी माहीती मुख्याध्यापक मकरंद को-हाळकर यांनी दिली.

Mypage