सम्यक फाउंडेशन साजरी करणार डॉ.बाबासाहेब आंबेडकर व महात्मा फुले यांची संयुक्त जयंती

Mypage

कोपरगाव प्रतिनिधी, दि. ५ : क्रांतीसुर्य महात्मा ज्योतिबा फुले(11 एप्रिल) आणि 14 एप्रिल भारतरत्न बोधिसत्व डॉ. बाबासाहेब आंबेडकर यांची संयुक्त जयंती संविधानाचे सामुहीक वाचन करून सम्यक फाउंडेशन साजरी करणार आहे.

Mypage

विद्यार्थ्यांच्या कलागुणांना वाव देण्यासाठी निबंध स्पर्धा, वेशभूषा स्पर्धा, गीत गायन व डान्स स्पर्धेचे आयोजन करण्यात आले असल्याचे फाउंडेशनचे अध्यक्ष महेंद्र विधाते यांनी सांगितले.

Mypage

संविधान घराघरात पोहोचावे, संविधानाचे वाचन होऊन त्याचा अंगीकार प्रत्येक भारतीयांनी केला पाहिजे तर आणि तरच सक्षम सुसंस्कृत भारतीय समाज निर्माण होईल. म्हणून सामूहिक संविधान वाचन दिनाचे आयोजन केल्याचे त्यांनी सांगितले सर्व नागरिकांनी व विद्यार्थ्यांनी या उपक्रमात सहभागी व्हावे असे आवाहन केले.

Mypage

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *